Preview Site (1.2.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Log
ta: பதிவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Key
ta: சாவி

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்
