Primary Entity Reference (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: First item
ta: முதல் உருப்பு

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
