Printer and PDF versions (3.1.1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Links
cy: Dolenni

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Send to printer
cy: Gyrru at yr argraffydd

en: Automatically calls the browser's print function when the printer-friendly version is displayed.
cy: Galw swyddogaeth argraffu'r porwr yn awtomatig pan gaiff y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd ei arddangos.

en: Links area
cy: Man dolenni

en: Landscape
cy: Tirwedd

en: Portrait
cy: Darlun

en: PDF generation tool
cy: Arf generadiad PDF

en: This option selects the PDF generation tool being used by this module to create the PDF version.
cy: Mae'r modiwl yma'n dewis arf generaiad PDF sy'n cael ei ddefnyddio gan y modiwl yma i greu'r fersiwn PDF.

en: Paper size
cy: Maint papur

en: Choose the paper size of the generated PDF.
cy: Dewisiwch faint papur o'r PDF wedi ei gynhyrchu.

en: Page orientation
cy: Cyfeiriadedd tudalen

en: Choose the page orientation of the generated PDF.
cy: Dewis cyfeiriadaeth tudalen o'r PDF sydd wedi ei generadu.
