Prism (2.2.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Language
ta: மொழி

en: Text
ta: உரை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Number of rows: @rows
ta: வரிசைகளின் எண்ணிக்கை: @rows
