Privatemsg (2.0.0-rc15) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: From
fil: Mula kay

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: The message has been sent.
fil: Ang mensahe ay napadala na
