Privatemsg (2.0.0-rc8) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Format
te: ఆకృతి

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: From
te: నుండి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: The message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు
