Protected Content (10.1.18) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: View
vi: Xem

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Mode
vi: Chế độ

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: published
vi: đã xuất bản

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: New
vi: Mới

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: bytes
vi: byte

en: Text area
vi: Vùng văn bản

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Type:
vi: Kiểu:

en: About
vi: Giới thiệu

en: Last modified:
vi: Ngày sửa đổi:

en: Strong
vi: Đậm

en: Caching mode
vi: Chế độ đệm

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Encrypt
vi: Mật mã hoá
