Protected Content (10.1.83) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Mode
ta: முறை

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: New
ta: புதிய

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Strong
ta: பலமானது

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
