Product Builder for Drupal Commerce (2.0.1-alpha1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Actions
vi: Thao tác

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Edit
vi: Sửa

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Background
vi: Nền

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Price
vi: Giá

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Boolean
vi: Kiểu Bool
