Product Choice (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: About
ta: பற்றி

en: No preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை
