Product Choice (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: ID
vi: Mã

en: Published
vi: Đã công bố

en: No terms available.
vi: Không có từ liệu nào.

en: List terms
vi: Liệt kê từ liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Usage
vi: Sử dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: No preview
vi: Không xem thử

en: No defined styles
vi: Chưa có kiểu dáng ảnh nào được khai báo
