Production Checklist (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Legal
vi: Điều khoản

en: Modules
vi: Mô-đun

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Available updates
vi: Các bản cập nhật hiện có

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Site information
vi: Thông tin website

en: Permissions
vi: Quyền

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: About
vi: Giới thiệu

en: Status report
vi: Báo cáo trạng thái

en: Localization
vi: Bản địa hoá

en: Top 'page not found' errors
vi: Những lỗi 'không tìm thấy trang' phổ biến nhất

en: Logs and records system events to syslog.
vi: Ghi nhật ký và lưu lại các sự kiện hệ thống vào syslog.

en: Content translation
vi: Biên dịch nội dung

en: Logging and errors
vi: Ghi log và báo lỗi

en: Regional and language
vi: Ngôn ngữ và Vùng địa phương

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây
