Profile (8.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: active
vi: hoạt động

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Profile types
vi: Loại hồ sơ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
