Project Browser (2.1.1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Last
vi: Cuối

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Source
vi: Nguồn

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: First
vi: Đầu tiên

en: Enabled filters
vi: Các bộ lọc đã kích hoạt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Grid
vi: Lưới

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Directory path
vi: Đường dẫn thư mục

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang
