projects (8.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Resources
te: వనరులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: High
te: ఎక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: View
te: చూడు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Other
te: ఇతర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Progress status
te: ప్రాజెక్టు స్థితి

en: Dates
te: తేదీలు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
