Properties Field (1.1.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Size
vi: Dung lượng

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Length
vi: Chiều dài

en: General
vi: Tổng quát

en: String
vi: Chuỗi

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Grams
vi: Gram

en: Kilograms
vi: Kilogram

en: Select
vi: Chọn

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn
