ProseMirror (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Tag
vi: Thẻ

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Text
vi: Văn bản

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Code
vi: Mã

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Class
vi: Lớp

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Column
vi: Cột

en: Element
vi: Phần tử

en: Editable
vi: Có thể sửa

en: Direction
vi: Hướng

en: Row
vi: Hàng

en: Rule type
vi: Kiểu quy tắc

en: Text group
vi: Nhóm bản văn
