ProseMirror (1.0.0-beta2) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Direction
ml: ദിശ

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്
