Protect Before Launch (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: About
ta: பற்றி
