Protected Pages (8.x-1.9) - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Subject
gu: વિષય

en: Send email
gu: ઇમેઇલ મોકલો

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો
