Prototype (5.0.2-alpha3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...
