Provus (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி
