Provus (1.0.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan
