Provus (2.1.1) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Item
te: అంశం

en: Group
te: సమూహం

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Resources
te: వనరులు

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Count
te: లెక్క

en: Items
te: అంశాలు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Dates
te: తేదీలు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Account menu
te: ఖాతా మెనూ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
