Provus (2.1.12) - en to vi translation catalogue (78 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Item
vi: Mục

en: Group
vi: Nhóm

en: List
vi: Danh sách

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: More
vi: Thêm

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Normal
vi: Bình thường

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: General
vi: Tổng quát

en: Start
vi: Khởi động

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Button
vi: Nút

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Gender
vi: Giới tính

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Days
vi: Ngày

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: People
vi: Mọi người

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Document
vi: Tài liệu

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: List items
vi: Liệt kê mục liên kết

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Next >
vi: Sau >

en: < Previous
vi: < Trước

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: About
vi: Giới thiệu

en: Dates
vi: Ngày

en: Edit %title
vi: Sửa %title

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Light
vi: Nhẹ

en: Primary
vi: Chính

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Secondary
vi: Phụ

en: Education
vi: Giáo dục

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Icon set
vi: Tập biểu tượng
