Provus (2.1.4) - en to ta translation catalogue (84 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Moderated content
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: On
ta: சரி

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Button
ta: விசை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: People
ta: நபர்கள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: List items
ta: உருப்புகளை பட்டியலிடுக

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: About
ta: பற்றி

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
