Provus (2.1.8) - en to th translation catalogue (47 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Slideshow
th: สไลด์โชว์

en: Title
th: หัวข้อ

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Item
th: รายการ

en: List
th: ดูลิสต์

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Heading
th: หมวดหมู่

en: Items
th: จำนวน

en: Media
th: สื่อ

en: General
th: ทั่วไป

en: Basic
th: พื้นฐาน

en: Your message has been sent.
th: ข้อความของคุณถูกส่งเรียบร้อยแล้ว

en: People
th: บุคคล

en: Relationship
th: ความสัมพันธ์

en: Complete
th: เสร็จ

en: List items
th: รายการเมนูย่อย

en: Administrator
th: ผู้ดูแลระบบ

en: Show all
th: แสดงทุกข้อ

en: Person
th: บุคคล

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Save and continue
th: บันทึกและไปต่อ

en: Date and time
th: วันที่และเวลา

en: Page top
th: บนสุดของหน้า

en: Page bottom
th: ด้านล่างของหน้า

en: Sidebar first
th: แถบข้างแรก

en: Secondary menu
th: เมนูรอง

en: Time zones
th: โซนเวลา

en: Highlighted
th: ไฮไลต์

en: Sidebar second
th: แถบข้างที่สอง

en: Footer first
th: ท้ายส่วนแรก

en: Footer second
th: ท้ายส่วนที่สอง

en: Footer third
th: ท้ายส่วนที่สาม

en: Primary menu
th: เมนูหลัก

en: Footer fourth
th: ท้ายส่วนที่สี่

en: Landing Page
th: หน้าเว็บไซต์ลูกค้า

en: A brief description of your block.
th: คำอธิบายโดยย่อของบล็อกของคุณ

en: Featured top
th: เมนูแนะนำด้านบน

en: Featured bottom first
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบแรก

en: Featured bottom second
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบที่สอง

en: Featured bottom third
th: แถบเมนูแนะนำด้านล่างแถบที่สาม

en: Footer fifth
th: ท้ายส่วนที่ห้า
