Provus (2.2.3) - en to fil translation catalogue (50 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: More
fil: marami pa

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Filter
fil: Salain

en: Items
fil: Mga bagay

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Languages
fil: Mga wika

en: People
fil: Mga tao

en: List items
fil: Ilista ang mga bagay

en: View %title
fil: Tingan ang %title

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
