Private Conversation (8.x-0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Preview
vi: Xem trước

en: Display
vi: Hiển thị

en: Mail
vi: Thư

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: The subject of the message.
vi: Chủ đề của thông điệp.

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Private messages
vi: Mật thư

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Preview message
vi: Xem trước thông điệp

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Messages
vi: Thông báo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Thread
vi: Luồng

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: day | days
vi[0]: ngày

en: Message subject
vi: Chủ đề thông điệp

en: (No subject)
vi: (Không có chủ đề)

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: Created week
vi: Tuần tạo ra

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Conversation
vi: Cuộc nói chuyện

en: Delete message
vi: Xoá thông điệp

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
