Private Conversation (8.x-0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Display
ta: காட்சி

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: (No subject)
ta: (பொருள் இல்லை)

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்
