Publishing Options (8.x-1.2-alpha1) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: @type: deleted %title.
gu: @type: કાઢી નાખવામાં આવેલ %title.
