Publisso Gold (all releases) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Comments
vi: Bình luận

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Preview
vi: Xem trước

en: Add
vi: Thêm

en: User
vi: Người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Filter
vi: Lọc

en: Volume
vi: Thể tích

en: System
vi: Hệ thống

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Logout
vi: Thoát

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Books
vi: Sách

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: About
vi: Giới thiệu

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Videos
vi: Phim

en: Management
vi: Quản lý
