Publisso Gold (8.x-1.0-beta6) - en to fil translation catalogue (57 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: English
fil: Ingles

en: Books
fil: Mga aklat

en: Reset password
fil: I-reset ang hudyat

en: German
fil: Aleman

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Management
fil: Pamamahala
