Pubgold (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (97 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Item
te: అంశం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Articles
te: వ్యాసాలు

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Field
te: ఖాళీ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Logo
te: చిహ్నం

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: next
te: తదుపరి

en: Table
te: పట్టిక

en: Role
te: పాత్ర

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Position
te: స్థానం

en: Close
te: మూసివేయి

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Last Name
te: ఇంటి పేరు

en: City
te: నగరం

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Show
te: చూపించు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Result
te: ఫలితం

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Translation
te: అనువాదం

en: German
te: జర్మన్

en: About
te: గురించి

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు
