Publish Away Field (8.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Save
ta: சேமி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
