Publisso Gold (8.x-1.12) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Add category
ta: வகையைச் சேர்க்குக

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
