Publisso Gold (8.x-2.4) - en to ta translation catalogue (112 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: License
ta: உரிமம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: Open
ta: திற

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Unassign
ta: வேறுபடுத்து

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Never
ta: இல்லை

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Position
ta: இடம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Close
ta: மூடு

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Show
ta: காட்டு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Result
ta: முடிவு

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: About
ta: பற்றி

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: Route
ta: வழி

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி
