Publisso Gold (8.x-2.7) - en to vi translation catalogue (163 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Articles
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: License
vi: Giấy phép

en: Version
vi: Phiên bản

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Number
vi: Số

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: username
vi: tên đăng nhập

en: Open
vi: Mở

en: Setup
vi: Cài đặt

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Add item
vi: Thêm mục

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: name
vi: tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Unassign
vi: Bỏ gán

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Never
vi: Không bao giờ

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Volume
vi: Thể tích

en: Media
vi: Phương tiện

en: System
vi: Hệ thống

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: next
vi: sau

en: Table
vi: Bảng

en: File type
vi: Kiểu tập tin

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: description
vi: mô tả

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Position
vi: Vị trí

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Logout
vi: Thoát

en: Department
vi: Phòng ban

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Show
vi: Hiện

en: Author(s)
vi: Tác giả

en: Enabled languages
vi: Các ngôn ngữ đang bật

en: Manual
vi: Thủ công

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: Books
vi: Sách

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Received
vi: Đã nhận được

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Reset password
vi: Thiết lập lại mật khẩu

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Mandatory
vi: Bắt buộc

en: Select
vi: Chọn

en: Copy
vi: Sao chép

en: Authors
vi: Tác giả

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Global
vi: Chung

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: About
vi: Giới thiệu

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: unassign
vi: bỏ gán

en: Additional information
vi: Thông điệp gửi kèm

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Yes, delete!
vi: Vâng, xóa!

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Videos
vi: Phim

en: Add language
vi: Thêm ngôn ngữ

en: Compare
vi: So sánh

en: Affiliation
vi: Sự xác định tư cách tác giả

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Chapters
vi: Đoạn phim

en: Management
vi: Quản lý
