Password Suggestions (PUG) (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: yes
fil: oo

en: Good
fil: Mabuti

en: Password strength:
fil: Lakas ng hudyat:

en: Passwords match:
fil: Tugma ng mga hudyat:

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: Strong
fil: Malakas

en: Add lowercase letters
fil: Magdagdag ng mga maliliit na titik

en: Add uppercase letters
fil: Magdagdag ng malalaking titik

en: Add numbers
fil: Magdagdag ng bilang

en: Add punctuation
fil: Magdagdag ng bantas
