Password Suggestions (PUG) (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: Good
ta: நல்லது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Password strength:
ta: குறிச்சொல் வலிமை:

en: Passwords match:
ta: குறிச்சொல்ஒற்றுமை:

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: Strong
ta: பலமானது

en: Add lowercase letters
ta: சிற்றெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add uppercase letters
ta: பேரெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add numbers
ta: எண்களை இணை

en: Add punctuation
ta: நிறுத்த குறி சேர்க்கவும்

en: Make it different from your username
ta: இதை தங்கள் பயனர்பெயரிலிருந்து வேறாக அமை

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: Fair
ta: நியாயம்
