Purencool (5.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
