Purencool (5.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: page
ta: பக்கம்

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: On
ta: சரி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Text
ta: உரை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Stark settings
ta: Stark அமைப்புகள்
