Push Notifications (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Passphrase
vi: Cụm từ mật khẩu

en: Network
vi: Mạng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
