Pylot Bridge (11.0.6) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Average
ta: சராசரி

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: FEB
ta: பிப்

en: JUN
ta: ஜூன்

en: About
ta: பற்றி
