Qatar Zymphonies Theme (4.0.1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Search
cy: Chwilio

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Left sidebar
cy: Bar ochr chwith

en: Right sidebar
cy: Bar ochr dde

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
