Questions and Answers (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Comment
fil: Puna

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna
