Questions and Answers (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்
