QS Articles (1.0.2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak
