QS Articles (1.0.2) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: website
ta: இணையதளம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்
