Quadstat (8.x-1.0-alpha9) - en to gu translation catalogue (67 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Article
gu: લેખ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: Name
gu: નામ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Separator
gu: વિભાજક

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: File size
gu: ફાઈલ માપ

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Role
gu: હોદો

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Rows
gu: હરોળો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: author
gu: લેખક

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: No comments available.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: User account
gu: વપરાશકર્તાનું ખાતુ

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Save comment
gu: ટિપ્પણી સાચવો

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
